Sự kiện - chuyên đề:

Lịch thi đấu SEA Games 31 ngày 13/5: U23 Việt Nam quyết chiến, chờ vàng từ các môn võ và đấu kiếm

Trong ngày thi đấu đầu tiên sau lễ khai mạc, Thể thao Việt Nam ra trận ở 18/20 môn thi đấu, trong đó cơn mưa vàng được trông chờ đến từ những môn võ thuật và đấu kiếm. Trong khi đó, thầy trò HLV Park Hang-seo cũng có trận đấu quyết định với đội tuyển U23 Myanmar.

Lịch thi đấu SEA Games 31 ngày 13/5: U23 Việt Nam quyết chiến, chờ vàng từ các môn võ và đấu kiếm ảnh 1
LỊCH THI ĐẤU SEA GAMES 31 NGÀY 13/5
Môn Địa điểm Thời gian Nội dung Vòng Vận động viên
Pencak Silat Nhà thi đấu Bắc Từ Liêm 10:30 (50 – 55kg) Loại Dines Dumaan (THAI)
vs
Nguyễn Đình Tuấn
11:30 (55 – 60kg) Loại Muhammad Hazim Bin Mohamad Yusli (SING)
vs
Vũ Văn Kiên
14:00 (60 – 65kg) Loại Nguyễn Trung Phương Nam
vs
Hanifan Yudani Kusumad (INDO)
Rowing Trung tâm Huấn luyện Đua thuyền Hải Phòng 10:00 Thuyền bốn nam hạng nhẹ một mái chèo (LM4-) Chung kết Vo Nhu Sang
Hoang Van Dat
Vu Ngoc Khanh
Pham Chung
10:30 Thuyền bốn nữ hạng nhẹ hai mái chèo (LW4X) Chung kết Ho Thi Ly
Nguyen Thi Giang
Luong Thi Thao
Pham Thi Thao
11:00 Thuyền đôi nữ hạng nặng một mái chèo (W2-) Chung kết Dinh Thi Hao
Pham Thi Hue
11:30 Thuyền bốn nam hạng nhẹ hai mái chèo (LM4X) Chung kết Nguyen Van Tuan
Nhu Dinh Nam
Nguyen Van Ha
Bui Van Hoan
Bóng chuyền trong nhà NTĐ Quảng Ninh 17:00 Nữ Vòng bảng Indonesia – Việt Nam
Cờ vua Cung Quy hoạch Triển lãm Quảng Ninh 9:00 Cờ tiêu chuẩn 5 Nguyễn Ngọc Trường Sơn
Trần Tuấn Minh
Võ Thị Kim Phụng
Hoàng Thị Bảo Trâm
16:00 Cờ tiêu chuẩn 6 Nguyễn Ngọc Trường Sơn
Trần Tuấn Minh
Võ Thị Kim Phụng
Hoàng Thị Bảo Trâm
Cầu mây NTĐ Hoàng Mai 9:00 Nam Vòng bảng Việt Nam – Campuchia
13:00 Nữ Việt Nam – Thailand
Kurash Nhà thi đấu huyện Hoài Đức 14:00 – 16:00 THA-VIE (-57 nữ) Vòng tròn Homklin Saowalak – THA
Nguyễn Thị Ngọc Nhung – vie
PHI-VIE (-57 nữ) Vòng tròn Dunual Estie GAY – PHI
Đồng Thị Thu Hiền – VIE
THA-VIE (-70kg nữ) v.loại Narkarach Prapathip – THA
Nguyễn Thị Thanh Trâm-VIE
? – VIE (-70kg nữ) v.loại Đợi trận MYA – MAS
Nguyễn Thị Lan – VIE
16:00 – 16:30 PHI – VIE (-73kg nam) V.Loại AGON – PHI
Vũ Ngọc Sơn – VIE
VIE – THA (-73kg nam) V.Loại Phan Vũ Nam – VIE
Boongangseee – THA
-73kg nam Bán kết
-57kg nữ Bán Kết
-70kg nữ Bán kết
16:30 – 17:00 -73kg nam Chung kết
-57kg nữ Chung kết
-70kg nữ Chung kết
Golf Sân golf Đầm Vạc, Vĩnh Phúc 7:30 Đơn Nam 1 Nguyễn Anh Minh
Đơn Nam 1 Lê Khánh Hưng
Đơn Nam 1 Nguyễn Quang Trí,
Nguyễn Đặng Minh
8:00 Đơn Nữ 1 Đoàn Xuân Khuê Minh
Đơn Nữ 1 Lê Thị Thanh Thuý
Đơn Nữ 1 Phạm Thị Yến Vi
Kickboxing NTĐ Bắc Ninh 18:00 m -51kg FULL CONTACT HUYNH VAN_TUAN (VIE) vs SALMRI_STENDRA (INDONESIA)
18:15 f -48kg Chung kết NGUYEN THI_HANG_NGA (VIE) vs RENALYN_DACQUEL (PHI)
19:45 f -65kg Chung kết HUYNH THI_KIM_VANG (VIE) vs NGAYA_PAG-A ZEPHANIA (PHI)
21:15 m -67kg Chung kết LORN PANHA (CAM) vs NGUYEN THE_HUONG (VIE)
23:15 m -60kg LOW KICK NGUYEN QUANG_HUY (VIE) vs CHAI KAMPANART (THAILAND)
Thể hình Trung tâm HL&TĐTDTT Hà Nội 15:30-15:45 Thể hình nam hạng cân đến 55kg Vòng loại, bán kết Phạm Văn Phước
15:45-16:00 Thể hình nam hạng cân đến 55kg Chung kết Phạm Văn Phước
16:00-16:15 Thể hình nam hạng cân đến 60kg Vòng loại, bán kết Phạm Văn Phước
16:15-16:30 Thể hình nam hạng cân đến 60kg Chung kết Phạm Văn Phước
16:30-16:45 Thể hình nam hạng cân đến 65kg Vòng loại, bán kết Đặng Thanh Tùng
16:45-17:00 Thể hình nam hạng cân đến 65kg Chung kết Đặng Thanh Tùng
17:00-17:15 Trao huy chương Thể hình nam hạng cân đến 55kg, 60kg, 65kg
Thể dục dụng cụ Cung Thể thao Quần ngựa Hà Nội 15:00 – 18:00 Vòng loại đơn môn, chung kết Đồng đội nam, chung kết toàn năng
14:00 – 16:30 Vòng loại đơn môn, chung kết Đồng đội nữ, chung kết toàn năng
Bóng bàn NTĐ Hải Dương 14:30 Đồng đội nam Thailand – Việt Nam
Đồng đội nữ Thailand – Việt Nam
19:30 Đồng đội nam Việt Nam – Campuchia
Đồng đội nữ Việt Nam – Philippine
Quần vợt Sân Hanaka – Bắc Ninh Đồng đội nam Việt Nam – Indonesia
Đồng đội nữ Việt Nam – Campuchia
Bi sắt Trung tâm HL&TĐ TDTT Hà Nội 9:00 Kỹ thuật nam Nguyễn Văn Dũng
Kỹ thuật nữ Nguyễn Thị Hiền
Bóng rổ NTĐ Thanh Trì 9:20 Nam Cambodia – Việt Nam
10:40 Nữ Indonesia – Việt Nam
11:40 Nam Thailand – Việt Nam
13:20 Nữ Việt Nam – Malaysia
14:20 Nam Việt Nam – Indonesia
15:00 Nữ Việt Nam – Philippines
16:00 Nam Việt Nam – Singapore
16:40 Nữ Việt Nam – Cambodia
Bóng đá nam SVĐ Việt trì 19:00 Vòng loại bảng A Myanmar – Việt Nam
Đấu kiếm Cung điền kinh trong nhà Mỹ Đình 10:00 Kiếm chém đơn nam Vòng loại
Kiếm 3 cạnh đơn nữ Vòng loại
13:00 Kiếm chém đơn nam Bán kết
Kiếm 3 cạnh đơn nữ Bán kết
16:00 Kiếm chém đơn nam Chung kết
Kiếm 3 cạnh đơn nữ Chung kết
Thể thao điện tử Trung Tâm Hội nghị Quốc gia 13:00-16:00 Liên Minh Huyền Thoại: Tốc Chiến – Đồng đội Nam Vòng Bảng Nguyễn Chí Khanh
Phạm Quốc Thắng
Phạm Quốc Bình
Đỗ Thành Đạt
Nguyễn Minh Trí
Nguyễn Hữu Phát
17:00-19:45 Free Fire 1 Chung kết 1 Nguyễn Văn Thắng
Nguyễn Quang Huy
Vi Văn Miền
Thân Văn Thường
Free Fire 2 Chung kết 1 Lê Quang Huy
Lê Thanh Toàn
Bùi Sĩ Đức
Lâm Xuân Hoà
Tạ Ngọc Quân
Wushu Nhà thi đấu Thể thao quận Cầu Giấy 9:00 Nam đao nam Chung kết 1. Phạm Quốc Khánh
Nam đao nam 2. Nông Văn Hữu
9:30 Kiếm thuật nữ Chung kết 1. Dương Thúy Vi
Kiếm thuật nữ 2. Đặng Tiểu Bình
10:30 Thái cực quyền nam Chung kết 1. Nguyễn Văn Phương
11:30 Trao thưởng

Theo TPO

08:59:15 13-05-GMT+0700

Trong ngày thi đấu đầu tiên sau lễ khai mạc, Thể thao Việt Nam ra trận ở 18/20 môn thi đấu, trong đó cơn mưa vàng được trông chờ đến từ những môn võ thuật và đấu kiếm. Trong khi đó, thầy trò HLV Park Hang-seo cũng có trận đấu quyết định với đội tuyển […]

Đối tác của chúng tôi